LOng Du WeBBoArd
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
LOng Du WeBBoArd

ลองดูเว็บบอร์ด เว็บบอร์ดที่ต้องลองดู

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  PortalliPortalli  GalleryGallery  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
LongPenAdmin
ผู้ดูแลควบคุม
ผู้ดูแลควบคุม
LongPenAdmin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 168

Character sheet
HP:
วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Left_bar_bleue9999/9999วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Empty_bar_bleue  (9999/9999)
SP:
วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Left_bar_bleue999/999วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Empty_bar_bleue  (999/999)

วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง   วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง EmptyFri 16 Mar 2007 - 11:09

** ชี้แจง :
มีคนบอกว่าทำไมไม่อัพที่นั่น ที่นี่โหลดง่าย ด่าผมอีกว่าโหลดยาก ไม่ใช่ว่าเรื่องมากหรอกครับ แต่พอดีว่าที่ที่ผมอัพโหลดเป็น server ผมเอง มันอัพง่าย ผมอัพผ่าน FTP เลย ถ้าไปอัพที่ srever ชาวบ้านมันช้าน่ะครับ ผมเลยใช้ Server ตัวนี้

โหลดยากบ้าง โหลดได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ก็ขออภัยครับ แต่ผมจริงใจที่จะแบ่งปันนะ กรุณาอย่าด่าผมมากไปกว่านี้เลย...
บางคลิปก็ไม่มี SS แต่มันเป็นคลิปเล็กๆ โหลดซ้ำก็ไม่ถือว่าเสียเวลามาก

ใครโหลดไม่ได้ก็ให้ถือว่า ไม่มีบุญวาสนาต่อกัน เพราะหลายคนก็โหลดได้ครับ...อย่าว่าผมเลย บางทีผมก็ท้อนะ!!!

ผมคงไม่ต้องอธิบายว่า เข้าไปแล้ว กดโหลดตรงไหน อะไรยังไงนะครับ ให้ท่านๆ ลองหัดโหลดเองนะครับ จะเชี่ยวเองครับ!!!

ตั้งค่าตามนี้ โหลดได้ชัวร์ๆ ครับ...

วิธีการใช้ IDM(Internet Download Manager)ในการดาวน์โหลดหนัง

IDM โหลดได้เร็วมากๆ ถ้าไม่มีติดเครื่องไว้ คุณอาจพลาดคลิป หรือหนังดีๆ ได้

การใช้งานแสนง่าย

1. โหลด IDM มาติดตั้งลงเครื่องให้เรียบร้อย ใช้ความพยายามติดตั้งให้ได้นะของหมูๆ

:: Link Download ::

http://files.filefront.com/IDM507/;6337324;;/fileinfo.html

ตัวนี้อัพโหลดใหม่ไม่แน่ใจว่ามี Pass หรือไม่ แต่ถ้ามี Password อยู่ข้างล่างนะครับ
Password : iti11

2. ลงเสร็จตั้งค่าโปรแกรม ให้โหลดไฟล์อะไรได้บ้าง

ไปที่ เมนู Doanload > Option ดูภาพ
เพิ่มนามสกุลไฟล์ที่ต้องการลงไป เพิ่มได้เรื่อยๆ
วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง Idm

3. กด OK เสร็จ

4. ต่อไปเวลาเราโหลดคลิป มันจะเรียกโปรแกรมตัวนี้ขึ้นมาทุกครั้ง

TIP : ยังสามารถใช้โปรแกรมนี้ ขโมย คลิป ภาพ เพลง แฟลช จากเว็บคนอื่นมาง่ายๆ โดยการ เพิ่มนามสกุลไฟล์ที่ต้องการลงไปเท่านั้นเอง เวลาไปเข้าเว็บไหน มันจะ pop โปรแกรมขึ้นมาเลย
กด OK ก็โหลดเลย

ประมาณนี้นะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://longdu.niceboard.com

วิธีการใช้โปรแกรม IDM 5.02 ในการดาวน์โหลดหนัง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1
 Similar topics
-
» [แจก] ThaiSoftware Dictionary v.5.5
» [แจก??องสง??าน??] 100 ?ลง ???ึก?าต? ???าก???? ??ลด????
» ????ลด???ยน?
» ?ิธีข????ับ?????ัง?อง??็บด?วน???ลด
» ?ิธีด?วน???ลด???าก??? rapidshare.com